Vibro Separator

Vibro Separator

Takaitaccen Gabatarwa:

Wannan babban aikin mai raba vibro, tare da tashar buri ko tsarin buri na sake amfani da shi ana amfani dashi sosai a cikin injinan fulawa da silos.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon samfur

Vibro Separator-1

Jerin Sigar Fasaha

Nau'in Girman Sieve
(cm)
Ƙarfin Alkama (t/h) Girma
(mm)
Ƙarfi
(kW)
Nauyi
(kg)
Girman Siffar
L×W×H
(mm)
Pre-Tsaftacewa Tsaftacewa
TQLZ40×80 40×80 3-4 2-3 4 ~ 5 2 × 0.12 190 1256×870×1070
TQLZ60×100 60×100 10-12 3-4 5 ~ 5.5 2 × 0.25 360 1640×1210×1322
Saukewa: TQLZ100×100 100×100 16-20 5-7 5 ~ 5.5 2 × 0.25 420 1640×1550×1382
Saukewa: TQLZ100×150 100×150 26-30 9-11 5 ~ 5.5 2 × 0.37 520 2170×1550×1530
Saukewa: TQLZ100×200 100×200 35-40 11-13 5 ~ 5.5 2 × 0.37 540 2640×1550×1557
Saukewa: TQLZ150×150 150×150 40-45 14-16 5 ~ 5.5 2 × 0.75 630 2170×2180×1600
Saukewa: TQLZ150×200 150×200 55-60 20-22 5 ~ 5.5 2 × 0.75 650 2660×2180×1636
Saukewa: TQLZ180×200 180×200 70-75 24-26 5 ~ 5.5 2 × 1.1 1000 2700×2480×1873

Tsabtace Tsabtace

Wannan babban aikin mai raba vibro, wanda kuma ake kira allon jijjiga, tare da tashar buri ko tsarin buri na sake yin amfani da shi a cikin injinan fulawa da silos.Ya zuwa yanzu, an sami nasarar amfani da irin wannan kayan aikin rarraba hatsi a masana'antar abinci, da tsabtace shuke-shuke, tsire-tsire masu tsaftar mai, wake da na koko a cikin masana'antar cakulan, da kuma masana'antar sarrafa abinci da ciyar da abinci.Ya dace musamman ga hatsi tare da ƙazanta da yawa.

Vibro Separator-2
Vibro Separator-3

Sieve Frame
Sieve farantin an yi shi da babban ingancin farantin karfe, girman ramin sa yana ƙaddara ta hanyar tsarin gudana;mai sauƙin shigarwa da tarwatsawa

Masu Tsabtace Kwallo
Motsin masu tsabtace ƙwallon ƙwallon na iya tsaftace farantin sieve, kuma adadin toshewa yana da ƙasa.

Daidaita Sauƙaƙen Hankali
An yi firam ɗin na'ura ta farantin karfe da aka matse, kuma firam ɗin keɓaɓɓen yana goyan bayan hannayen giciye masu daidaita tsayi.

Motar Jijjiga
Ana iya daidaita girman girman motsin motsi bisa ga halayen kayan aiki, iyakoki da sauransu.

Ƙa'idar Aiki

Vibrato SEPARATOR an tsara shi da daban-daban sieve don cire ƙazanta bisa ga tsayi daban-daban, faɗi, kauri da nauyi tsakanin hatsi da ƙazanta.a ƙarƙashin aikin motar girgiza, kayan da ke kan sieve za su yi rawar jiki kuma suna raguwa da yawa, don haka kayan za su yi daraja ta atomatik.

Siffar
1. Allon girgiza ya zo tare da ƙira mai sauƙi da ƙananan ƙarar aiki, kuma yana da sauƙin kulawa.
2. Mun fadada m sieve na high yi vibro SEPARATOR zuwa kasan akwatin ciyarwa.Yanzu babban sieve ya kusan 300mm tsayi fiye da na samfuran makamancin haka.Don haka ana haɓaka wurin ɓarkewar ɓangarorin magudanar ruwa, kuma simintin raga mai kyau yana da ƙimar amfani mafi girma.
3. Girman rawar girgiza na sieve mai girgiza ya fi samfuran kama da yawa.Don haka, mun ƙarfafa tsarin mai raba.Mai neman sake yin amfani da iska shima yana da girman kwararar iska fiye da na samfura iri ɗaya.
4. Sauran fasalulluka sun haɗa da babban tauri, tsari mai mahimmanci, daidaitawa mai sauƙi, kadarar ƙura, aikin barga, babban aikin tsaftacewa, sauƙi mai sauƙi, da dai sauransu.
5. Biyu Layer sieves suna yin injin tare da mafi kyawun tsaftacewa.

Compact Corn Mill4
Compact Corn Mill3
Compact Corn Mill2

Shiryawa & Bayarwa

Compact Corn Mill5
Compact Corn Mill6
Compact Corn Mill7
Compact Corn Mill8
Compact Corn Mill9
Compact Corn Mill10

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    //