Mill Garin Alkama

 • Wheat Flour Mill Plant

  Shuka Mill Four Alkama

  Wannan saitin kayan aiki yana gane ci gaba da aiki ta atomatik daga tsabtace hatsi mai tsabta, cire dutse, niƙa, tattarawa da rarraba wutar lantarki, tare da tsari mai laushi da aiki mai dacewa da kulawa.Yana guje wa kayan amfani da makamashi na gargajiya na gargajiya kuma yana ɗaukar sabbin kayan aikin ceton makamashi don rage yawan amfani da makamashin naúrar gaba ɗaya.

 • Compact Wheat Flour Mill

  Karamin Mill Four Mill

  Kayan Aikin Gilashin Gari na Ƙaƙƙarfan inji mai niƙa na alkama don duka shuka an tsara su kuma an shigar da su tare da tallafin tsarin karfe.Babban tsarin tallafi an yi shi ne da matakai uku: injin nadi yana kan bene na ƙasa, ana shigar da sifa a bene na farko, cyclones da bututun pneumatic suna kan bene na biyu.

  Ana ɗaga kayan daga injin nadi ta hanyar tsarin canja wurin pneumatic.Ana amfani da bututun da aka rufe don samun iska da cire ƙura.Tsayin bita ya yi ƙasa da ƙasa don rage jarin abokan ciniki.Ana iya daidaita fasahar niƙa don biyan bukatun abokan ciniki daban-daban.Tsarin kulawa na PLC na zaɓi na iya gane kulawa ta tsakiya tare da babban digiri na aiki da kai kuma ya sauƙaƙe aiki da sassauƙa.Rufe iska na iya guje wa zubewar ƙura don kiyaye yanayin aikin tsafta.Ana iya shigar da injin niƙa gabaɗaya a cikin ɗakin ajiya kuma ana iya keɓance ƙira kamar kowane buƙatu daban-daban.

 • Big capacity wheat flour mill

  Babban ƙarfin alkama gari niƙa

  Ana shigar da waɗannan injunan galibi a cikin gine-ginen siminti da aka ƙarfafa ko shuke-shuken ƙarfe, waɗanda gabaɗaya tsayin benaye 5 zuwa 6 ne (ciki har da silo na alkama, gidan ajiyar fulawa, da gidan hada fulawa).

  Maganin niƙan ful ɗinmu an tsara shi ne bisa ga alkama na Amurka da farar alkamar Australiya.Lokacin da ake niƙa nau'in alkama guda ɗaya, ƙimar hakar fulawa shine 76-79%, yayin da abun cikin ash shine 0.54-0.62%.Idan an samar da nau'in fulawa iri biyu, adadin fitar da fulawa da abun cikin ash zai zama 45-50% da 0.42-0.54% na F1 da 25-28% da 0.62-0.65% na F2.Musamman, lissafin yana dogara ne akan tushen busassun abu.Amfanin wutar lantarki don samar da tan guda na gari bai wuce 65KWh akan yanayin al'ada ba.

//