Babban ƙarfin alkama gari niƙa

Big capacity wheat flour mill

Takaitaccen Gabatarwa:

Ana shigar da waɗannan injunan galibi a cikin gine-ginen siminti da aka ƙarfafa ko shuke-shuken ƙarfe, waɗanda gabaɗaya tsayin benaye 5 zuwa 6 ne (ciki har da silo na alkama, gidan ajiyar fulawa, da gidan hada fulawa).

Maganin niƙan ful ɗinmu an tsara shi ne bisa ga alkama na Amurka da farar alkamar Australiya.Lokacin da ake niƙa nau'in alkama guda ɗaya, ƙimar hakar fulawa shine 76-79%, yayin da abun cikin ash shine 0.54-0.62%.Idan an samar da nau'in fulawa iri biyu, adadin fitar da fulawa da abun cikin ash zai zama 45-50% da 0.42-0.54% na F1 da 25-28% da 0.62-0.65% na F2.Musamman, lissafin yana dogara ne akan tushen busassun abu.Amfanin wutar lantarki don samar da tan guda na gari bai wuce 65KWh akan yanayin al'ada ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Babban ƙarfin alkama gari niƙa

Big capacity wheat flour mill-1

adsfadf

SASHEN TSAFTA

Big capacity wheat flour mill-2

A cikin sashin tsaftacewa, muna ɗaukar fasahar tsabtace nau'in bushewa, yawanci ya haɗa da 2 sau sfting, 2 sau scouring, 2times de-jifa, tsarkakewa lokaci ɗaya, sau 5 buri, sau 2 dampening, sau 3 magnetic rabuwa da sauransu. Sashe, akwai da yawa aspiration tsarin da za su iya rage ƙura fesa-fita daga inji da kuma ci gaba da mai kyau aiki yanayi.The sama kwarara takardar da za a iya cire mafi yawan the m offal, tsakiyar size offal da lafiya offal a cikin alkama.The tsaftacewa sashe. ba onley ba ya dace da alkama da ake shigo da shi tare da ƙarancin danshi amma kuma ya dace da ƙazantaccen alkama daga abokan cinikin gida.

SASHEN MILLING

MILLING SECTION

 

A cikin sashin niƙa, akwai nau'ikan tsari guda huɗu don niƙa alkama zuwa gari.Su ne tsarin 5-Break, tsarin 7-Ragewa, tsarin 2-Semolina da tsarin 2-Tail.An ƙera masu tsarkakewa na musamman don samun ƙarin tsaftataccen semolina aika zuwa Ragewa wanda ke inganta ingancin fulawa ta wani babban gefe.Rollers don Ragewa, Semolina, da Tsarin wutsiya suna da santsin rollers waɗanda suka fashe da kyau.Gabaɗayan ƙira za ta ba da garantin ƙarancin bran gauraye a cikin bran kuma an ƙara yawan amfanin fulawa.
Saboda tsarin ɗagawa na pneumatic da aka tsara da kyau, ana canja wurin duk kayan niƙa ta Babban fan mai ƙarfi.Dakin niƙa zai kasance mai tsabta da tsafta don ɗaukan buri.

 

Sashen Haɗin Gari

Big capacity wheat flour mill-4

Garin blending tsarin yafi kunshi pneumatic isar da tsarin, girma gari ajiya tsarin, blending tsarin da kuma karshe gari discharging system.It ne mafi m da ingantaccen hanyar samar da wanda aka kera gari da kuma kiyaye kwanciyar hankali na gari quality.For wannan 500TPD gari niƙa shiryawa da kuma tsarin hadawa, akwai kwandon ajiyar fulawa guda 6. Za'a busa fulawar da ke cikin kwandon fulawa 6 sai a zuba a karshe, za'a gauraya garin sosai idan aka sauke shi daga cikin kwandon fulawa. don tabbatar da fulawa na fitar da fulawar ta yadda ya dace da kuma daidai gwargwado.Kyakkyawan fulawar za ta kasance tsayayye bayan an gama hadawa wanda ke da matukar muhimmanci wajen niƙa fulawa.Bugu da ƙari, za a adana bran a cikin kwanon frying guda 4 sannan a kwashe a ƙarshe.

 

Sashen tattara kaya

Big capacity wheat flour mill-5

 

Duk na'urorin da aka yi amfani da su suna atomatik. Na'ura mai kwakwalwa yana da siffofi na daidaitattun ma'auni, saurin shiryawa, dogara da kwanciyar hankali aiki.Yana iya yin la'akari da ƙidaya ta atomatik, kuma yana iya tara nauyi. Na'ura mai kwakwalwa yana da aikin kuskuren ganewar asali. Yana da dinki inji yana da atomatik dinki da yankan aiki.The shiryawa inji ne tare da shãfe haske nau'i na jakar-clamping inji, wanda zai iya hana abu daga yayyo fita.The packing ƙayyadaddun ya hada da 1-5kg,2.5-10kg,20-25kg,30-50kg. Abokan ciniki na iya zaɓar ƙayyadaddun tattarawa daban-daban bisa ga buƙatu.

 

Kula da Lantarki da Gudanarwa

Big capacity wheat flour mill-6

A wannan bangare, za mu samar da majalisar sarrafa wutar lantarki, kebul na sigina, tiretin igiyoyi da tsani na USB, da sauran sassan shigarwa na lantarki.Ba'a haɗa tashar tashar tashar da kebul ɗin wutar lantarki sai abokin ciniki na musamman da ake buƙata.Tsarin sarrafa PLC zaɓi ne na zaɓi don abokin ciniki.A cikin tsarin sarrafa PLC, duk injin ɗin ana sarrafa shi ta Mai Kula da Ma'ana ta Programmed wanda zai iya tabbatar da injunan yana aiki da ƙarfi da ƙarfi.Tsarin zai yi wasu hukunce-hukunce kuma ya yi martani daidai lokacin da kowace na'ura ta yi kuskure ko ta tsaya ba bisa ka'ida ba.A lokaci guda zai ƙararrawa kuma ya tunatar da ma'aikaci don warware kurakuran. Ana amfani da sassan lantarki na Schneider a cikin kayan lantarki.Alamar PLC za ta kasance Siemens, Omron, Mitsubishi da sauran Alamar Duniya.Haɗin ƙirar ƙira mai kyau da kuma abin dogaro na kayan lantarki yana tabbatar da cewa injin ɗin yana gudana lafiyayye.

 

JERIN BAYANIN FASAHA

Samfura

Iya aiki (t/24h)

Roller Mill Model

Ma'aikaci Per Shift

Space LxWxH(m)

CTWM-200

200

Pneumatic/lantarki

6-8

48X14X28

CTWM-300

300

Pneumatic/lantarki

8-10

56X14X28

CTWM-400

400

Pneumatic/lantarki

10-12

68X12X28

CTWM-500

500

Pneumatic/lantarki

10-12

76X14X30


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    //