Gaurayar Fulawa

Flour Blending

Gabatarwar Brif:

Na farko, ana aika da nau'ikan inganci daban-daban da kuma na fure daban da aka samar a cikin dakin niƙa zuwa ɗakunan ajiya daban-daban ta hanyar isar da kayan aikin ajiya. 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Na farko, ana aika da nau'ikan inganci daban-daban da kuma na fure daban da aka samar a cikin dakin niƙa zuwa ɗakunan ajiya daban-daban ta hanyar isar da kayan aikin ajiya. Wadannan fure ana kiransu gari na asali. Kafin ainihin foda ya shiga sito, dole ne ya bi ta hanyoyin binciken gari, awo, rabuwa da maganadisu. Lokacin da ake buƙatar hada gari, sai a fitar da fulawa na asali iri daban-daban waɗanda ake buƙata a daidaita su daga kwandon shara, a haɗa su daidai gwargwado, kuma ana ƙara abubuwa daban-daban kamar yadda ake buƙata, kuma ana yin fulawar da aka gama bayan an motsa ta kuma gauraya. Dangane da bambance-bambance na nau'ikan gari na gari, ana iya cakuda kuma a samu ra'ayoyi daban-daban na fulawa na asali, da kuma kari daban-daban, maki daban-daban ko nau'ikan gari na musamman.

Kayan Gyaran Gurasa

Vibro Discharger

Vibro Mai Saka 

Micro Feeder

Micro Feeder

Positive Pressure airlock

Ingantaccen Matsalar Airlock

Two Way Valve

Hanyar Hanyar Biyu 

Inserted High Pressure Jet Filter

Filin Jirgin Sama Na Matsi mai Girma

Low Pressure Jet Filter

Pressarfin Jirgin Jirgin Sama

Tubular screw conveyor

Tubular dunƙule mai ɗaukar hoto 

Flour Batch Scale

 Girman Fulawar Fulawa 

Aikace-aikacen Gurasar Gurasa (masana'antar sarrafa abinci mai zurfin gaske)

Wannan tsarin ya hada da isar da iska da ajiyar babban foda, tan da hoda da karamin kunshin foda. Yana ɗaukar PLC + allon taɓawa don fahimtar aunawar atomatik da rarraba foda, kuma ana iya ƙara ruwa ko maiko yadda yakamata, wanda ke rage aiki kuma ya guji gurɓatar ƙura.

Flour Blending project1

Guraren Cakuda Gurasa

Taron hada-hada na Gurasar gari na cakuda garin a cikin kwandunan gari daidai gwargwado don tabbatar da daidaiton samfurin ƙarshe.

Flour Blending Cases

Taron hada-hada na Fulawa ya hada nau'ikan gari daidai gwargwado don samar da nau'ikan gari mai aiki, kamar su garin fulawa, garin noodle, da garin bun.

Flour Blending Cases1

Taron karawa juna sani na masana'antar noodle ya ɗauki kwandon baƙin ƙarfe da sikelin duka. Ana isar da fulawa a cikin kwandon babban foda zuwa sikelin ma'auni don daidaitaccen ma'auni, wanda ke adana aikin sarrafa kayan hannu kuma ya guji yanayin da ma'aikata ke ƙara yawan gari ba daidai ba.

Flour Blending project2

A cikin bita game da narkar da Fulawa na masana'antar noodle, ana ƙara abubuwa da yawa da yawa a cikin fulawa don samar da nau'ikan taliya iri-iri.

Flour Blending Cases2

Taron hada-hada na Fulawa na masana'antar biskit yana ƙara abubuwa da yawa a cikin foda gwargwado. An yi shi da kowane ƙarfe mai ƙarancin ƙarfe kuma yana da ƙimar abinci mai ƙyama.

Flour Blending Cases3

A cikin bitar samar da masana'antar biskit, garin fulawar zai shiga mahaɗin kullu don haɗawa bayan an auna shi kuma ya gauraya.

Flour Blending Cases4Shiryawa & Isarwa

>

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa